![](https://sp-ao.shortpixel.ai/client/to_webp,q_glossy,ret_img,w_736,h_1024/https://www.komatsuthailand.com/wp-content/uploads/2021/02/article-5-736x1024.jpg)
![](https://www.komatsuthailand.com/wp-content/uploads/2021/02/article-5-736x1024.jpg)
![](https://www.komatsuthailand.com/wp-content/uploads/2021/02/article-5-736x1024.jpg)
ในปี พ.ศ. 2559 ถือเป็นโอกาสอันดี ในการเฉลิมฉลองครบรอบ 60 ปี ของโคมัตสุในประเทศไทย เราจะก้าวไปอีกขั้น พร้อมคำมั่นสัญญาที่จะพัฒนาทั้งในด้านสินค้าและบริการ การจัดการทรัพยากรมนุษย์ รวมไปถึงเทคโนโลยี เพื่อที่จะสามารถสนับสนุนและมอบสิ่งดีๆให้แก่ลูกค้าและสังคมไทยตลอดไป
ตลอดระยะเวลา 60 ปี โคมัตสุได้ยึดมั่นปณิธานในการดำเนินธุรกิจเพื่อเติบโตเคียงข้างสังคมไทย และในโอกาสครบรอบ 60 ปีนี้ เป็นปีแห่งการเปิดประชาคมเศรษฐกิจอาเซียน บริษัทฯถือเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่จะขอขอบคุณทุกการสนับสนุนที่มีให้เสมอมา